· Ìrísí Dínósọ̀ Òótọ́
A fi foomu àti roba silikoni tó ní ìwọ̀n gíga ṣe ẹranko dinosaur tó ń gùn ẹṣin náà, ó sì ní ìrísí àti ìrísí tó dájú. Ó ní àwọn ìṣípo àti àwọn ohùn tí a fi ṣe àfarawé, èyí sì fún àwọn àlejò ní ìrírí tó jọ ti ẹni tó ń wòran àti ẹni tó lè fọwọ́ kàn án.
· Idanilaraya ati Ẹkọ Ibaṣepọ
Tí a bá lò ó pẹ̀lú ohun èlò VR, àwọn kẹ̀kẹ́ dinosaur kìí ṣe pé wọ́n ń ṣe eré ìnàjú tó wúni lórí nìkan, wọ́n tún ní àǹfààní ẹ̀kọ́, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn àlejò lè kọ́ ẹ̀kọ́ sí i nígbà tí wọ́n bá ń ní ìrírí ìbáṣepọ̀ tó ní í ṣe pẹ̀lú dinosaur.
· Apẹrẹ Atunlo
Dínósọ̀n tí ń gùn ẹṣin náà ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún iṣẹ́ rírìn, a sì lè ṣe é ní ìwọ̀n, àwọ̀, àti ìrísí rẹ̀. Ó rọrùn láti tọ́jú, ó rọrùn láti tú ká àti láti tún kó jọ, ó sì lè bá àìní àwọn lílò rẹ̀ mu.
| Iwọn: Gígùn rẹ̀ láti 2m sí 8m; àwọn ìwọ̀n tí a ṣe fún ọ wà. | Apapọ iwuwo: Ó yàtọ̀ síra ní ìwọ̀n (fún àpẹẹrẹ, T-Rex 3m kan wúwo tó nǹkan bí 170kg). |
| Àwọ̀: A le ṣe adani si eyikeyi ayanfẹ. | Awọn ẹya ẹrọ:Àpótí ìṣàkóso, agbọ́hùnsọ, àpáta fiberglass, sensọ infrared, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
| Akoko Iṣelọpọ:15-30 ọjọ lẹhin isanwo, da lori iye. | Agbára: 110/220V, 50/60Hz, tàbí àwọn ìṣètò àdáni láìsí owó afikún. |
| Àṣẹ tó kéré jùlọ:1 Ṣẹ́ẹ̀tì. | Iṣẹ Lẹhin-Tita:Atilẹyin ọja oṣu 24 lẹhin fifi sori ẹrọ. |
| Àwọn Ìgbékalẹ̀ Ìṣàkóso:Sensọ infrared, iṣakoso latọna jijin, iṣẹ ami, bọtini, sensọ ifọwọkan, adaṣiṣẹ, ati awọn aṣayan aṣa. | |
| Lilo:Ó yẹ fún àwọn ibi ìtura dínó, àwọn ìfihàn, àwọn ibi ìtura, àwọn ilé ìkóhun-ìṣẹ̀ǹbáyé, àwọn ibi ìtura, àwọn ibi ìṣeré, àwọn ibi ìtura ìlú, àwọn ibi ìtajà, àti àwọn ibi ìtajà inú ilé/òde. | |
| Àwọn Ohun Èlò Pàtàkì:Fọ́ọ̀mù oníwọ̀n gíga, férémù irin tí orílẹ̀-èdè ń lò, rọ́bà sílíkọ́nì, àti mọ́tò. | |
| Gbigbe:Àwọn àṣàyàn náà ní ìrìnàjò ilẹ̀, afẹ́fẹ́, òkun, tàbí ìrìnàjò onípele púpọ̀. | |
| Àwọn ìṣípo: Ìfọ́njú ojú, Ṣíṣí/dídí ẹnu, Ìṣíṣí orí, Ìṣíṣí apá, Mímí ikùn, Mímì ìrù, Ìṣíṣí ahọ́n, Àwọn ipa ohùn, Fífún omi, Fífún èéfín. | |
| Àkíyèsí:Àwọn ọjà tí a fi ọwọ́ ṣe lè ní àwọn ìyàtọ̀ díẹ̀ sí àwọn àwòrán. | |
Kawah DinosaurAmọ̀ja ni ṣíṣe àwọn àwòrán dinosaur tó ga, tó sì jẹ́ òótọ́. Àwọn oníbàárà máa ń yin iṣẹ́ ọwọ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti ìrísí tó jọ ti àwọn ọjà wa nígbà gbogbo. Iṣẹ́ wa tó jẹ́ ògbóǹtarìgì, láti ìgbìmọ̀ràn ṣáájú títà ọjà sí ìrànlọ́wọ́ lẹ́yìn títà ọjà, ti gba ìyìn gbogbogbò. Ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà máa ń tẹnu mọ́ òtítọ́ àti dídára àwọn àwòrán wa ju àwọn ilé iṣẹ́ míì lọ, wọ́n sì ń kíyèsí iye owó wa tó bófin mu. Àwọn mìíràn máa ń gbóríyìn fún iṣẹ́ wa fún àwọn oníbàárà àti ìtọ́jú lẹ́yìn títà ọjà, èyí sì mú kí Kawah Dinosaur jẹ́ alábàáṣiṣẹpọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nínú iṣẹ́ náà.