Àwọn fìtílà ZigongÀwọn iṣẹ́ ọnà àtùpà ìbílẹ̀ láti Zigong, Sichuan, China, àti apá kan nínú àṣà ìbílẹ̀ China tí a kò lè fojú rí. A mọ̀ wọ́n fún iṣẹ́ ọnà àrà ọ̀tọ̀ wọn àti àwọ̀ tó lágbára, a fi igi bamboo, ìwé, sílíkì, àti aṣọ ṣe àwọn fìtílà wọ̀nyí. Wọ́n ní àwọn àwòrán tó jọ ti àwọn ẹ̀dá, ẹranko, òdòdó, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, èyí tó ń fi àṣà ìbílẹ̀ àwọn ènìyàn tó lọ́rọ̀ hàn. Ìṣẹ̀dá náà ní nínú yíyan ohun èlò, ṣíṣe àwòrán, gígé, lílẹ̀, kíkùn, àti ṣíṣe àkójọpọ̀ rẹ̀. Kíkùn ṣe pàtàkì nítorí pé ó ń ṣàlàyé àwọ̀ àti ìníyelórí fìtílà náà. A lè ṣe àwọn fìtílà Zigong ní ìrísí, ìtóbi, àti àwọ̀, èyí tó mú kí wọ́n dára fún àwọn ibi ìtura, àwọn ayẹyẹ, àwọn ayẹyẹ ìṣòwò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Kàn sí wa láti ṣe àwọn fìtílà rẹ ní ọ̀nà tó dára.
| Àwọn ohun èlò: | Irin, Aṣọ Siliki, Awọn Gílóòbù, Awọn Ìlà LED. |
| Agbára: | 110/220V AC 50/60Hz (tabi ti a ṣe adani). |
| Irú/Ìwọ̀n/Àwọ̀: | A le ṣe àtúnṣe. |
| Awọn Iṣẹ Lẹhin-tita: | Oṣù mẹ́fà lẹ́yìn fífi sori ẹrọ. |
| Àwọn ohùn: | Àwọn ohùn tó báramu tàbí tó bá àṣà mu. |
| Ibiti iwọn otutu: | -20°C sí 40°C. |
| Lilo: | Àwọn ọgbà ìtura, àwọn ayẹyẹ, àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ìṣòwò, àwọn ibi ìtajà ìlú, àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilẹ̀, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. |
* Àwọn ayàwòrán máa ń ṣẹ̀dá àwọn àwòrán àkọ́kọ́ tí ó dá lórí èrò àti àwọn ohun tí oníbàárà fẹ́ kí wọ́n ṣe. Apẹẹrẹ ìkẹyìn náà ní ìwọ̀n, ìṣètò ìṣètò, àti àwọn ipa ìmọ́lẹ̀ láti darí ẹgbẹ́ iṣẹ́ náà.
* Àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ máa ń ya àwòrán gbogbo lórí ilẹ̀ láti mọ ìrísí tó péye. Lẹ́yìn náà, a máa ń fi irin so àwọn fírẹ́mù náà pọ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn àwòrán náà ṣe rí láti ṣe àgbékalẹ̀ inú fìtílà náà.
* Àwọn onímọ̀ iná mànàmáná ń fi wáyà, orísun ìmọ́lẹ̀, àti àwọn ìsopọ̀ sínú férémù irin náà. Gbogbo àwọn àyíká ni a ṣètò láti rí i dájú pé iṣẹ́ wọn kò léwu àti pé wọ́n rọrùn láti ṣe àtúnṣe wọn nígbà tí a bá ń lò wọ́n.
* Àwọn òṣìṣẹ́ fi aṣọ bo férémù irin náà, wọ́n sì fẹ́ẹ́rẹ́ rẹ̀ kí ó ba àwọn ìrísí tí a ṣe. A ṣe àtúnṣe aṣọ náà dáadáa láti rí i dájú pé ó ní ìdààmú, kí ó mọ́ àwọn etí rẹ̀, kí ìmọ́lẹ̀ sì máa tàn káàkiri dáadáa.
* Àwọn ayàwòrán máa ń lo àwọn àwọ̀ ìpìlẹ̀, lẹ́yìn náà wọ́n á fi àwọn ìpele, ìlà, àti àwọn àpẹẹrẹ ohun ọ̀ṣọ́ kún un. Ṣíṣe àlàyé lẹ́kùn-únrẹ́rẹ́ máa ń mú kí ìrísí ojú náà túbọ̀ dára sí i, ó sì máa ń mú kí àwòrán náà bára mu.
* A máa ń dán gbogbo fìtílà wò fún ìmọ́lẹ̀, ààbò iná mànàmáná, àti ìdúróṣinṣin ìṣètò kí a tó fi ránṣẹ́. Fífi sori ibi tí a ti ń lò ó máa ń rí i dájú pé a gbé e sí ipò tó yẹ àti àtúnṣe ìkẹyìn fún ìfihàn náà.
Ilé-iṣẹ́ Ṣíṣe Ọwọ́-Ẹ̀rọ Zigong KaWah, Ltd.jẹ́ olùpèsè ògbóǹtarìgì tó gbajúmọ̀ nínú ṣíṣe àti ṣíṣe àwọn ìfihàn àwòṣe àwòṣe àwòṣe.Ète wa ni láti ran àwọn oníbàárà kárí ayé lọ́wọ́ láti kọ́ Jurassic Parks, Dinosaur Parks, Forest Parks, àti onírúurú ìgbòkègbodò ìfihàn ìṣòwò. Wọ́n dá KaWah sílẹ̀ ní oṣù kẹjọ ọdún 2011, ó sì wà ní ìlú Zigong, ìpínlẹ̀ Sichuan. Ó ní àwọn òṣìṣẹ́ tó ju 60 lọ, ilé iṣẹ́ náà sì gbòòrò tó 13,000 sq.m. Àwọn ọjà pàtàkì náà ni àwọn dinosaur animatronic, àwọn ohun èlò ìgbádùn aláfọwọ́ṣe, àwọn aṣọ dinosaur, àwọn ère fiberglass, àti àwọn ọjà mìíràn tí a ṣe àdáni. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọdún mẹ́rìnlá lọ nínú iṣẹ́ àwòṣe àwòṣe àwòṣe, ilé iṣẹ́ náà ń tẹnumọ́ ìṣẹ̀dá tuntun àti àtúnṣe sí àwọn apá ìmọ̀ ẹ̀rọ bíi gbigbe ẹ̀rọ, ìṣàkóso ẹ̀rọ itanna, àti ṣíṣe àwòrán ìrísí, ó sì ti pinnu láti fún àwọn oníbàárà ní àwọn ọjà tó túbọ̀ díje. Títí di ìsinsìnyí, wọ́n ti kó àwọn ọjà KaWah jáde lọ sí orílẹ̀-èdè tó ju 60 lọ kárí ayé, wọ́n sì ti gba ìyìn púpọ̀.
A gbàgbọ́ gidigidi pé àṣeyọrí oníbàárà wa ni àṣeyọrí wa, a sì ń fi ọ̀yàyà kí àwọn alábàáṣiṣẹ́pọ̀ láti gbogbo ẹ̀ka ìgbésí ayé láti dara pọ̀ mọ́ wa fún àǹfààní àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ gbogbo-ló ...