• Alamar shafin yanar gizo na dinosaur na kawah

Ƙungiyar Ƙwai na Dinosaur da Tsarin Dinosaur na Jariri.

A zamanin yau, akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan dinosaur da yawa a kasuwa, waɗanda ke da nufin haɓaka nishaɗi. Daga cikinsu,Samfurin Kwai na Dinosaur Mai Dabbobishine mafi shahara tsakanin masoyan dinosaur da yara.

Samfurin Dinosaur na Ƙwai guda 2 na Musamman.
Babban kayan da ake amfani da su wajen kwaikwayon ƙwai na dinosaur sun haɗa da firam ɗin ƙarfe, kumfa mai yawan yawa, silicone, fiberglass, da sauransu. Ainihin kayan ya dogara ne da siffar da ayyukan ƙwai na dinosaur. Kayan fiberglass yana da tauri kuma ba shi da sauƙin lalacewa. Ba shi da motsi kuma ya fi dacewa da ɗaukar hotuna. Kayan kumfa da silicon na ƙwai na dinosaur sun fi laushi. Tabbas, za mu iya ƙara wasu motsin kwaikwayo, wanda zai iya sa mutane su ji kamar sun fi gaskiya. Mafi mahimmanci shine kayan kumfa yana da aminci kuma ba zai shafi lafiyar yara ba.

Samfurin Dinosaur na Ƙwai na Dinosaur guda 3 da aka keɓance.
Ga jarirai masu rai na dinosaur waɗanda za su iya yin wasu ayyuka da sautuka, gabaɗaya suna buƙatar tallafin kayan haɗi kamar akwatunan sarrafawa, lasifika, na'urori masu auna infrared ko na'urorin sarrafawa na nesa, da sauransu.

Samfurin Dinosaur na Ƙwai guda 4 da aka keɓance na Dinosaur.
Akwai nau'ikan samfuran ƙwai na dinosaur na kwaikwayo daban-daban waɗanda aka samar ta hanyarDinosaurs na KawahZa mu iya keɓance siffar, motsi, da sautunan jarirai na dinosaur bisa ga buƙatun abokan ciniki. Ƙungiyar ƙwai na dinosaur aminci ne kuma abin dogaro, ba wai kawai ga masu yawon buɗe ido su ɗauki hotuna ba, har ma don sanya wuraren shakatawa ko nune-nunen su zama masu bambancin ra'ayi. Sun dace sosai da wurin shakatawa na Jurassic, wuraren shakatawa na dinosaur, wuraren shakatawa, nune-nunen jigo na cikin gida, manyan kantuna, filayen wasa, da sauran wurare.

Samfurin Dinosaur na Ƙwai guda 5 da aka Keɓance na Dinosaur.
An fitar da samfuran ƙwai na Dinosaur da Kawah Dinosaur ya samar zuwa ƙasashe sama da 30 a faɗin duniya. Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.

Kawah Dinosaur Official Website:www.kawahdinosaur.com

Lokacin Saƙo: Nuwamba-09-2022