• Àsíá bulọọgi dainoso kawah

Àwọn Ìròyìn Ilé-iṣẹ́

  • Ṣíṣe àtúnṣe sí àwòṣe Brachiosaurus Dinosaur tí ó gùn tó mítà mẹ́rìnlá.

    Ṣíṣe àtúnṣe sí àwòṣe Brachiosaurus Dinosaur tí ó gùn tó mítà mẹ́rìnlá.

    Àwọn Ohun Èlò: Irin, Àwọn Ẹ̀yà, Àwọn Ẹ̀rọ Tí Kò Ní Fọ́rẹ́lì, Àwọn Sílíńdà, Àwọn Adínkù, Àwọn Ètò Ìṣàkóso, Àwọn Sóńgò Oníwúwo Gíga, Sílíńkónì… Férémù Ìsopọ̀: A nílò láti gé àwọn ohun èlò aise sí ìwọ̀n tí a fẹ́. Lẹ́yìn náà a kó wọn jọ a sì so férémù àkọ́kọ́ ti díínósọ̀n náà pọ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn àwòrán àwòrán. Mẹ́kíníkà...
    Ka siwaju
  • Ìpàdé Àwọn Orísun Àgbáyé ní Hong Kong.

    Ìpàdé Àwọn Orísun Àgbáyé ní Hong Kong.

    Ní oṣù kẹta ọdún 2016, Kawah Dinosaur kópa nínú Ìfihàn Àwọn Orísun Àgbáyé ní Hong Kong. Níbi ìfihàn náà, a mú ọ̀kan lára ​​àwọn ọjà pàtàkì wa wá, Dilophosaurus Dinosaur Ride. Dinosaur wa ṣẹ̀ṣẹ̀ bẹ̀rẹ̀, gbogbo rẹ̀ sì jẹ́ ojú. Èyí tún jẹ́ ohun pàtàkì nínú àwọn ọjà wa, ó lè ran àwọn oníṣòwò lọ́wọ́ láti fa...
    Ka siwaju
  • Ifihan Ọsẹ Iṣowo Abu Dhabi China.

    Ifihan Ọsẹ Iṣowo Abu Dhabi China.

    Ní ìkésíni láti ọ̀dọ̀ olùṣètò náà, Kawah Dinosaur kópa nínú ìfihàn Ọsẹ̀ Ìṣòwò China tí a ṣe ní Abu Dhabi ní ọjọ́ kẹsàn-án oṣù Kejìlá, ọdún 2015. Níbi ìfihàn náà, a mú àwọn àwòrán tuntun wa wá ìwé pẹlẹbẹ ilé-iṣẹ́ Kawah tuntun, àti ọ̀kan lára ​​àwọn ọjà wa tó gbajúmọ̀ - Animatronic T-Rex Ride. Ní kété...
    Ka siwaju