Àwọn Ìròyìn Ilé-iṣẹ́
-
Ta ni dinosaur òmùgọ̀ jùlọ?
Stegosaurus jẹ́ dinosaur tí a mọ̀ dáadáa tí a kà sí ọ̀kan lára àwọn ẹranko òmùgọ̀ jùlọ lórí ilẹ̀ ayé. Síbẹ̀síbẹ̀, “aṣiwèrè nọ́mbà àkọ́kọ́” yìí wà láàyè lórí ilẹ̀ ayé fún ohun tí ó lé ní ọgọ́rùn-ún mílíọ̀nù ọdún títí di ìbẹ̀rẹ̀ àkókò Cretaceous nígbà tí ó parẹ́. Stegosaurus jẹ́ dinosaur ewéko ńlá kan tí ó wà láàyè...Ka siwaju -
Iṣẹ́ rira láti ọwọ́ Kawah Dinosaur.
Pẹ̀lú ìdàgbàsókè tí ètò ọrọ̀ ajé àgbáyé ń ṣe nígbà gbogbo, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ àti àwọn ènìyàn ń bẹ̀rẹ̀ sí í wọ inú iṣẹ́ ìṣòwò ààlà-ìlú. Nínú ìlànà yìí, bí a ṣe lè rí àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, dín owó ríra kù, àti rírí dájú pé ààbò àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́ jẹ́ àwọn ọ̀ràn pàtàkì. Láti yanjú ìṣòro...Ka siwaju -
A ti fi àwọn dinosaur tuntun ránṣẹ́ sí St. Petersburg ní Russia.
A ti fi ọjà Animatronic Dinosaur tuntun lati Kawah Dinosaur Factory ranṣẹ si St. Petersburg, Russia, pẹlu 6M Triceratops ati 7M T-Rex battle set, 7M T-Rex ati Iguanodon, 2M Triceratops skeleton, ati 2M dinosaur ẹyin ti a ṣe adani. Awọn ọja wọnyi ti gba aṣa...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní 4 Tó Ga Jùlọ Nínú Ilé Iṣẹ́ Dínósọ̀ Kawah.
Kawah Dinosaur jẹ́ olùpèsè ọ̀jọ̀gbọ́n ti àwọn ọjà animator gidi pẹ̀lú ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ. A ń pese ìgbìmọ̀ràn ìmọ̀-ẹ̀rọ fún àwọn iṣẹ́ àkànṣe ọgbà eré, a sì ń pèsè iṣẹ́ ìṣẹ̀dá, ìṣelọ́pọ́, títà, fífi sori ẹrọ, àti ìtọ́jú fún àwọn àwòṣe àfarawé. Ìdúróṣinṣin wa ...Ka siwaju -
A ti fi iye tuntun ti awọn dinosaur ranṣẹ si France.
Láìpẹ́ yìí, wọ́n ti kó àwọn ọjà dinosaur oní-ẹlẹ́mìí tuntun láti ọwọ́ Kawah Dinosaur lọ sí ilẹ̀ Faransé. Àwọn ọjà yìí ní díẹ̀ lára àwọn àwòrán tó gbajúmọ̀ jùlọ wa, bíi Diplodocus skeleton, animatronic Ankylosaurus, Stegosaurus family (pẹ̀lú stegosaurus ńlá kan àti ọmọ mẹ́ta tó dúró...Ka siwaju -
Wọ́n ń fi àwọn ọjà Animatronic Dinosaur Rides ránṣẹ́ sí Dubai.
Ní oṣù kọkànlá ọdún 2021, a gba ìméèlì ìbéèrè láti ọ̀dọ̀ oníbàárà kan tí ó jẹ́ ilé-iṣẹ́ iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ní Dubai. Àwọn ohun tí oníbàárà nílò ni, A ń gbèrò láti fi àwọn ohun ìfàmọ́ra mìíràn kún ìdàgbàsókè wa. Ní ti èyí, ṣé ẹ lè fi àwọn àlàyé síi nípa àwọn ẹranko adánidá/ẹranko àti kòkòrò ránṣẹ́ sí wa...Ka siwaju -
Ẹ kú ọdún Kérésìmesì ọdún 2022!
Àkókò Kérésìmesì ọdọọdún ń bọ̀. Fún àwọn oníbàárà wa kárí ayé, Dínósà Kawah fẹ́ kí ẹ dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún ìtìlẹ́yìn àti ìgbàgbọ́ yín nígbà gbogbo ní ọdún tó kọjá. Ẹ jọ̀wọ́ ẹ gba ìkíni Kérésìmesì gbogbo ọkàn wa. Kí gbogbo yín ṣe àṣeyọrí àti ayọ̀ ní ọdún tuntun tó ń bọ̀! Dínósà Kawah...Ka siwaju -
Àwọn àwòrán Dínósọ̀ tí a fi ránṣẹ́ sí Ísírẹ́lì.
Láìpẹ́ yìí, ilé iṣẹ́ Kawah Dinosaur ti parí àwọn àwòṣe kan, tí wọ́n ń kó lọ sí Ísírẹ́lì. Àkókò ìṣẹ̀dá náà jẹ́ nǹkan bí ogún ọjọ́, títí bí àwòṣe T-rex animatronic, Mamenchisaurus, olórí dinosaur fún yíya fọ́tò, àwo ìdọ̀tí dinosaur àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Oníbàárà náà ní ilé oúnjẹ àti káfí tirẹ̀ ní Ísírẹ́lì. Th...Ka siwaju -
Ẹgbẹ́ Ẹyin Dinosaur Àṣàyàn àti Àwòṣe Dinosaur Ọmọdé.
Lóde òní, ọ̀pọ̀lọpọ̀ irú àwọn àpẹẹrẹ dinosaur ló wà lórí ọjà, èyí tí ó jẹ́ ti ìdàgbàsókè eré ìdárayá. Lára wọn, Àpẹẹrẹ Ẹyin Dinosaur Animatronic ló gbajúmọ̀ jùlọ láàárín àwọn olùfẹ́ dinosaur àti àwọn ọmọdé. Àwọn ohun èlò pàtàkì tí a fi ṣe àfarawé ẹyin dinosaur ni fírẹ́mù irin, hi...Ka siwaju -
Àwọn “ẹranko” tuntun tó gbajúmọ̀ – Àwòrán ọmọlangidi ọwọ́ onírẹ̀lẹ̀.
Pápù ọwọ́ jẹ́ ohun ìṣeré dinosaur tó dára tí a lè fi bá ara wa lò, èyí tí ó jẹ́ ọjà wa tó tà gan-an. Ó ní àwọn ànímọ́ bí ìwọ̀n kékeré, owó díẹ̀, ó rọrùn láti gbé àti lílò rẹ̀ gbòòrò. Àwọn ọmọdé fẹ́ràn àwọn ìrísí wọn tó dára àti ìṣíkiri wọn tó hàn gbangba, wọ́n sì ń lò wọ́n ní àwọn ibi ìtura, àwọn ìṣeré orí ìtàgé àti àwọn eré míìrán...Ka siwaju -
Bawo ni a ṣe le ṣe apẹẹrẹ iṣe-ẹda Animatronic Lion kan?
Àwọn àpẹẹrẹ ẹranko oníṣe àfarawé tí Kawah Company ṣe jẹ́ èyí tí ó ṣeé fojú rí, tí ó sì rọrùn láti gbé kiri. Láti àwọn ẹranko àtijọ́ títí dé àwọn ẹranko òde òní, gbogbo wọn ni a lè ṣe gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí oníbàárà fẹ́. A fi irin inú rẹ̀ so ó, a sì fi ìrísí rẹ̀ hàn...Ka siwaju -
Iru ohun elo wo ni awọ ara awọn Dinosaur Animatronic?
A máa ń rí àwọn dinosaur oní-ẹlẹ́mìí ńláńlá ní àwọn ibi ìtura ẹlẹ́wà kan. Yàtọ̀ sí pé wọ́n ń mí ìmí àti agbára àwọn àwòrán dinosaur, àwọn arìnrìn-àjò tún máa ń fẹ́ mọ bí ó ṣe ń fọwọ́ kan ara wọn. Ó máa ń rọ̀, ó sì máa ń jẹ́ ẹran, ṣùgbọ́n ọ̀pọ̀ wa kò mọ irú ohun tí awọ ara dino animatronic jẹ́...Ka siwaju