• Àsíá bulọọgi dainoso kawah

A ṣe àdáni àwòṣe gorilla ńlá kan tí a fi ránṣẹ́ sí ọgbà ìtura Ecuador.

Inú wa dùn láti kéde pé wọ́n ti gbé àwọn ọjà tuntun náà lọ sí ọgbà ìtura kan tó gbajúmọ̀ ní Ecuador. Àwọn ẹrù náà ní àwọn àwòrán díínósì oníwàláàyè méjì àti ọ̀kan lára ​​wọn.àwòṣe gorilla ńlá.
Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì ni àwòrán gorilla tó yanilẹ́nu, tó ga tó mítà mẹ́jọ àti gígùn tó ju mítà mẹ́jọ lọ. Àwòrán yìí fi àwọn ànímọ́ gorilla náà hàn ní ti gidi, ó sì ní iṣẹ́ ìṣíkiri àti ariwo, èyí tí yóò mú ìrírí ìbánisọ̀rọ̀ tuntun àti ìyanu wá fún àwọn arìnrìn-àjò agbègbè náà.

1 Àwòrán gorilla ńlá tí a ṣe àdáni tí a fi ránṣẹ́ sí ọgbà ìtura Ecuador.

Àwọn ọjà wọ̀nyí ni a ṣe àtúnṣe ní pàtó fún ọgbà ìtura ní Ecuador, a fi pàtàkì sí àìní àwọn oníbàárà, a sì gbìyànjú láti mú àwọn ohun tí wọ́n ń retí ṣẹ. Nípasẹ̀ ìbánisọ̀rọ̀ jíjinlẹ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà, a kọ́ pé wọ́n ní ìrètí láti fi àwọn ohun ìgbádùn kún ọgbà ìtura náà kí wọ́n sì mú kí ìrírí àlejò náà sunwọ̀n sí i. Nítorí náà, a ṣe àwọn àwòṣe wọ̀nyí láti ṣẹ̀dá agbègbè ọgbà ìtura àrà ọ̀tọ̀ fún oníbàárà náà.

Apẹẹrẹ gorilla nla meji ti a ṣe adani ti a firanṣẹ si papa itura Ecuador.

Gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí oníbàárà ń béèrè, a ṣe àwòrán King Kong ńlá yìí pẹ̀lú ìṣọ́ra, a sì ṣe é. Àwọn ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ wa ti lo àkókò àti agbára púpọ̀, títí bí àwòrán àwòrán, ṣíṣe férémù irin, ṣíṣe àwòrán, ṣíṣe àwòrán ìṣípo, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti rí i dájú pé gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ bá àwọn ohun tí oníbàárà ń retí mu. Lẹ́yìn ọ̀pọ̀lọpọ̀ àtúnṣe àti àtúnṣe, àwòrán gorilla tí a gbé kalẹ̀ fún gbogbo ènìyàn ní ìpele gíga ti òtítọ́ àti ìbáṣepọ̀.

Ní àfikún sí àwọn àwòrán dinosaur àti gorilla, a tún ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti ra onírúurú àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́ ní ọgbà ìtura. Pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ àyẹ̀wò ààbò, àwọn ìlẹ̀kùn tí ń yípo, àwọn nǹkan ìṣeré, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, èyí tí ó mú kí iṣẹ́ ríra àwọn oníbàárà sunwọ̀n síi. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a ti fi àwọn ọjà yìí ránṣẹ́ sí èbúté Quito, Ecuador ní àṣeyọrí. A gbàgbọ́ pé àwọn ọjà wọ̀nyí yóò di ohun pàtàkì tuntun ní ọgbà ìtura náà, wọn yóò sì fa àwọn arìnrìn-àjò púpọ̀ sí i láti bẹ̀ wò.

Àwòrán gorilla ńlá mẹ́ta tí a ṣe àdáni tí a fi ránṣẹ́ sí ọgbà ìtura Ecuador.

Jù bẹ́ẹ̀ lọ, inú wa dùn gan-an láti mọ̀ pé àwọn oníbàárà ní ìtẹ́lọ́rùn gidigidi pẹ̀lú àwọn ọjà àti iṣẹ́ tiIlé-iṣẹ́ Dínósọ̀ KawahÀwọn oníbàárà ti gbóríyìn fún iṣẹ́ ṣíṣe àwòrán àti iṣẹ́ ìṣẹ̀dá wa, èyí tí ó jẹ́ ìdáhùn àti ìjẹ́rìí tí ó dára jùlọ fún wa. A ó máa tẹ̀síwájú láti máa sapá láìdáwọ́dúró láti fún àwọn oníbàárà ní àwọn ọjà àti iṣẹ́ tí ó dára jù, àti láti ṣẹ̀dá àwọn ìrántí ẹlẹ́wà síi pẹ̀lú wọn.

Oju opo wẹẹbu osise Kawah Dinosaur:www.kawahdinosaur.com

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-18-2023